Wataƙila kun ji kalmar 'sublimation' aka dye-sub, ko kuma bugu na sublimation, amma duk abin da kuka kira shi, bugu na sublimation wata hanya ce ta bugu na dijital, wacce ke buɗe duniyar damar ƙirƙirar tufafi da asali.
Ana buga rini na ƙaranci akan hanyar canja wuri tare da firintar tawada na musamman da aka shirya. Bayan haka, ana canza launin rinannun daga matsakaici zuwa wani abu ko tufafi a ƙarƙashin zafi da matsi da matsin zafi na kasuwanci ke bayarwa.
Sublimation yana aiki ne kawai akan tufafin da aka yi da polyester. Lokacin da zafi da matsa lamba aka yi amfani da, da rini a kan canja wurin matsakaici sublimates, ko kuma ya zama gas, sa'an nan kuma an tunawa a cikin polyester kanta; bugu a zahiri wani bangare ne na tufa. Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin sublimation shine cewa ba ya bushewa cikin sauƙi, lalacewa, ko da wani nau'i ko nauyi.
Menene wannan duka yake nufi a gare ku?
1. Akwai mafi ƙarancin gudu na 20+ tufafi na zane iri ɗaya.
2. Yanayin sublimation yana nufin cewa kwafi ba su taɓa yin nauyi ko kauri ba.
3. Dorewa. Babu fasa ko kwasfa a cikin wani sublimated bugu, suna dawwama idan dai tufa.
4. Ba wai kawai za ku iya juya farar rigar ku kowace launi ba; Hakanan zaka iya rufe saman sa da kowane hoton da kake so!
5. Wannan tsari yana aiki ne kawai akan wasu tufafin polyester. Yi tunanin kayan aikin zamani na zamani.
6. Wannan salon gyare-gyare sau da yawa yana da kyau ga kulake da manyan kungiyoyi.
Lokacin da kuke auna duk gaskiyar kuma idan kuna son ƙaramin adadin cikakkun kayan buga tufafi, ko kuma idan kun kasance mai sha'awar kwafi mai haske da masana'anta, ƙaddamarwa na iya dacewa da bukatunku daidai. Idan kuna son suturar auduga da gaske ko kuna da babban tsari tare da ƙaramin adadin launuka a cikin ƙirarku to yakamata kuyi tunani game da mannewa tare da buga allo maimakon.
Lokacin aikawa: Dec-16-2022