Chuntao

Shin motsa jiki iri ɗaya ne kamar aiki?

Shin motsa jiki iri ɗaya ne kamar aiki?

Motsa jiki da wasannin motsa jiki sune ra'ayoyi biyu daban. Wasannin motsa jiki na nufin suturar da aka tsara don takamaiman wasanni, kamar su kayan kwalliya, kayan kwalliya na tennis, da sauran riguna kamar su.

Shine motsa jiki iri ɗaya kamar aiki1

Wasanni da hutu yana nufin hanyar rayuwa, wato, ta hanyar ayyukan wasanni daban-daban don cimma manufar lafiyar jiki, hutu da nishaɗi. Wasannin wasanni da rigunan hutu su ne sutura ta dace da rayuwar yau da kullun da lokacin hutu. Yana da dadi da amfani, amma kuma yana da ma'anar fashi da halaye. Yawancin lokaci ana yin kayan halitta ko na roba kamar auduga da lilin.

Shine motsa jiki iri ɗaya kamar aiki2

Ta yaya za a tsara kayan aikin da kuka fi so da kayan abinci na hutu? Da farko dai, kuna buƙatar sanin zaɓin salonku da kuma sanyawa bukatun, sannan zaɓi masana'anta da ya dace. Idan kana son ƙara wasu abubuwa na sirri, zaka iya yin la'akari da kara bugawa, embrodery ko wasu kayan ado daban-daban, kamar mundaye na wasanni, kamar su.

Shine motsa jiki iri ɗaya kamar aiki3

Rahoton amfani da shawarwari don motsa jiki ya ƙunshi wasanni na waje, wasanni na cikin gida, da kuma sa yau da kullun. Wasannin waje sun hada da yawon shakatawa, zango, tsaunin dutse, da sauransu, da sauransu na yau da kullun, wanda yake da mahimmanci ga ƙungiyoyi daban-daban, kuma ya dace da motsi daban-daban. Don suturar yau da kullun, zaku iya zabar wasu wasanni masu sauƙi da na zamani da kayan abinci, sun dace da lokatai daban-daban.

A taƙaice, wasanni na wasanni da kuma kayan wasanni sune ra'ayoyi biyu daban. Sashin motsa jiki yana nufin suturar takamaiman wasanni, yayin da nishaɗin wasanni rayuwa ce wacce ke amfani da ayyukan motsa jiki don samun dalilai na yau da kullun. Apparel da kayan haɗi, kuna buƙatar ƙayyade zaɓin salonku da bukatun sutura da kuma salon da suka dace, kuma ƙara abubuwa na musamman idan ana so. Za'a iya amfani da nishaɗin wasanni don wasanni na waje, wasanni na cikin gida, da kuma suturar yau da kullun, kuma an zaɓi zaɓin kowane aiki.


Lokacin Post: Mar-10-2023