Chuntao

Maganin Kyau na Musamman don Mai sha'awar Waje-Kyautata na waje tare da tamburan kamfani

Maganin Kyau na Musamman don Mai sha'awar Waje-Kyautata na waje tare da tamburan kamfani

Ayyukan waje hanya ce ta nishaɗi, kuma mafi mahimmanci, yana iya kawo wa mutane ƙarin 'yanci da farin ciki. Idan kuna da masu sha'awar waje a kusa da ku, samfuran waje da aka keɓance azaman kyaututtuka za su zama zaɓi na sabon labari don yin kasada mai ban mamaki da nishadi ta musamman kuma tare da keɓaɓɓun abubuwa.

Ci gaba da karatu, ga wasu ra'ayoyi da shawarwari don keɓance abubuwa da kyaututtuka na waje:

1. Keɓaɓɓen Jakunkuna na Keɓaɓɓu: Jakunkuna na baya sune larura don abubuwan ban sha'awa na waje, suna ba da hanya mai daɗi da dacewa don tafiya, da kuma wuraren ajiyar da ake buƙata da kariya ga ayyukan waje.

Kyaututtuka na waje tare da tambarin kamfani 1

* Yadda ake keɓance keɓaɓɓen jakar baya

1)Magana finadpgifts mafita na musamman bulogin jakar baya!

2. Keɓaɓɓen Jakunkuna na Barci: Jakunkuna na bacci ɗaya ne daga cikin mahimman kayan aiki don ayyukan waje, suna ba da ta'aziyya da kariya ga bacci yayin kiyaye jikinku dumi.

Kyaututtuka na waje tare da tambarin kamfani 2 

* Yadda ake keɓance keɓaɓɓen jakar barci

2)Koma zuwa mafita na finadpgifts bulogin jakar barci na al'ada!

3. Keɓaɓɓen Tufafin Waje: Masu sha'awar waje suna buƙatar tufafi masu ɗorewa, dadi, da kuma numfashi, kuma za ku iya zaɓar daga abubuwa daban-daban kamar su jaket, huluna, da t-shirts da ƙara suna ko ƙira don sanya kyautar ta musamman.

Kyaututtuka na waje tare da tambarin kamfani 3

* Yadda Ake Keɓance Keɓaɓɓen Tufafin Waje

3)Magana finadpgifts mafita na musamman sweatshirts!

4)Magana finadpgifts mafita na musamman huluna!

 Kyaututtuka na waje tare da tambarin kamfani 4

4. KWALANCIN RUWAN RUWA: kwalabe na ruwa sun zama dole don abubuwan ban sha'awa na waje, kuma kwalban ruwa na musamman da aka buga tare da sunan mai karɓa ko zane na musamman na iya yin babbar kyauta. Kuna iya zaɓar kwalban ruwa da aka yi daga abubuwa masu ɗorewa kamar bakin ƙarfe ko aluminum kuma ƙara keɓancewa ta hanyar zanen Laser ko bugu na allo.

* Yadda Ake Keɓance Keɓaɓɓen Kwalban Ruwa

5)Reference finadpgifts mafita na musamman kwalabe na ruwa!

Kyaututtukan waje da aka keɓance suna nuna tambarin kamfanin ku yayin samar da kayan aiki mai ma'ana kuma ɗorewa wanda za'a iya amfani da shi akai-akai tsawon shekaru.

Zaɓi ku ƙirƙiri cikakkiyar tambarin kamfani mai alamar kyaututtuka na waje don ƙungiyar ku, abokan ciniki ko taron masana'antu na gaba wanda mutane za su tuna da gaske! Ko wasan golf ne bayan aiki, yin sanyi a fikinin kamfani, ko yin mako guda a cikin daji; tambarin al'ada mai alamar na'urorin haɗi na waje na iya taimakawa ci gaba da ƙungiyar ku mataki ɗaya gaba da saura. Yi oda cikakken layi na haɗin gwiwa na waje da na'urorin haɗi na wasanni dagafinadpgiftsyau!


Lokacin aikawa: Yuli-28-2023